เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อ.บอมครับ VIP ผมหาย  (อ่าน 3176 ครั้ง)

ออฟไลน์ ruj_chaiya

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
อ.บอมครับ VIP ผมหาย
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 02:26:10 am »
อ.บอมครับ VIP ผมหาย ผมก็ได้เข้ามาดูหลายครั้งแล้วผมก็ยังเป็น ปี1 เทอม 2 อยู่ครับ ตอนที่ อ.บอม บอกให้ลงทะเบียนผมก็ลงแล้ว
หรือว่าผมไม่ครบหรือเปล่าครับ พอผมจะเข้าไปดูวิธีลงใหม่ก็เข้าไม่ได้ PM ไปหา อ. ก็เงียบ ไม่รู้ว่าผมผิดอะไรครับรบกวนช่วยบอกด้วย
ผมก็เป็นคนที่ซื้อหนังสือเหมือนกันครับ เห็นคนอื่นเค้าเลื่อนแล้ว ผมเงียบเลย ผม คนสั้งซื้อที่ 157 นายรุจ  ไชยะบุรินทร์ ลงเช็คดูนะครับ
ขอบคุณมากครับ
 pray pray pray pray shy shy shy
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ hs8kby

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: อ.บอมครับ VIP ผมหาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 03:04:40 am »
เหมือนกันเลยครับ

ออฟไลน์ ruj_chaiya

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
Re: อ.บอมครับ VIP ผมหาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 09:49:29 am »
เหมือนกันเลยครับ

แต่ของคุณก็กลายเป็น VIP แล้วนะครับ ผมยังไม่เป็นเลย