บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องอินเตอร์เน็ต ในบ้านพักนะครับ ผู้รู้ช่วยเข้ามาแนะนำหน่อย  (อ่าน 1934 ครั้ง)

thaigypsum

• บุคคลทั่วไป
คือว่า อินเตอร์เน็ตในบ้านพักของผม อ่ะครับมันช้ามาก หลุดก้อบ่อยด้วยคือ มีแฟต อยุ่  10 แฟต นะครับ คือ ทางกองพันได้ วางระบบแลนไว้ให้เรียบร้อยแล้ว แต่เน็ตช้ามาก หลุดก้อบ่อย อยากให้ผุ้รู้ ให้คำแน่นำหน่อย ว่าจะทำไงดี cc หรือ อะไร นะ ดีไหม แล้ว มีอยุ่ 10 แฟต นะครับ เดิน สาย เรียบแล้ว สายแลน อ่ะครับ เดว รอคำตอบนะครับ เพราะผมกำลังจะเสนอโครงการ แต่ไม่รู้ ว่าจะทำงัยไม่ให้ เน็ต ในบ้านพักหลุดบ่อย   โทรคุยกะผมก้อ ได้นะครับ  0872201221

ออฟไลน์ punnet

• มหาลัยรัฐบาล
  • รักกันไว้เถิด อย่าปาระเบิดใส่กัน
ข้อมูลน้อยไปนิดนะครับ   มีอยู่ตั้ง สิบแฟลต  แล้วมีเน็ตกี่เส้นครับ  แล้วแต่ละเส้นมีความเร็วเท่าไหร่   จะไม่ให้หลุด
บ่อยได้งัย  หุหุ :P :P :P
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ JuniorX_ray

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ความรู้ไม่มีวันที่สิ้นสุด ....
    • -
ยินดีให้คำปรึกษาคับ

ใช้เป็น fix ip หรือ dhcp หรือ ระบบ login ละคับ แนะนำ ให้ได้คับ  :001:
Signature cleanned by Admin