เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Mainboard หน่อยครับ  (อ่าน 2007 ครั้ง)

ออฟไลน์ realmetro

• นักเรียนมัธยม
ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Mainboard หน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 06:24:58 am »
คือว่าผมอยากจะรู้ว่า บอร์ด 2 รุ่นนี้ตัวไหนเหมาะสำหรับ เล่นเกมส์เล่นเน็ต อ่ะครับ ALiveNF6P-VSTA กับ N61P-S นอกจากจะเอาไปเล่นเกมส์เล่นเน็ตแล้ว ผมยัง จะเอาไปใช้งานอย่างอื่นๆ อีกครับ เช่น เขียนโปรแกรม และ งานมีเดียอีกครับ.. และถ้าเป็นอย่างที่ผมคิดอีกละก็ผม่จะเอาไปใช้ในร้านเน็ตอีกด้วย ครับ ( ไงก็ ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ขอให้ร่ำรวยเงินทองพบแต่ความสุขความเจริญก้าวหน้านะครับ)     mad pray love
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ manuel

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Motherboard หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 07:07:42 am »
N61P-S/N61PV-GS ก็ได้ครับ
Signature cleanned by Admin