เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อ.dj บอม เข้ามาอ่านหน่อยค่ะ  (อ่าน 1799 ครั้ง)

BG

• บุคคลทั่วไป
อ.dj บอม เข้ามาอ่านหน่อยค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2009, 01:26:31 pm »
อ.รู้จักคนชื่อโอ หรือเปล่าคะ เค้ารับจ้างทำเซฟเวอร์ค่ะ เค้าบอกว่ารู้จักกับคุณ ช่วยกันเขียนหนังสือคล้ากด้วย รบกวนช่วยตอบทีนะคะ   
มีเรื่องเศร้า  :(จะเล่าให้ฟังด้วยค่ะ

ออฟไลน์ babygame

• ปี 1 เทอม 2
Re: อ.dj บอม เข้ามาอ่านหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 06:24:47 pm »
 sob wah
Signature cleanned by Admin