เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

........

1
0 (0%)
2
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเอา HiNET2/2 Muitwan กับTrue ได้มั้ยคับ  (อ่าน 2214 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakdacafe

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
จะเอา HiNET2/2 Muitwan กับTrue ได้มั้ยคับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 01:54:42 am »
คือ ผม จะเอา Pakeage ของ HInet 2/2 ที่ใช้ Modem G.SHDSL  มาMuitwan กับของ True อีก 2 ได้หรือไม่อย่างไรครับ   แล้ว   Modem G.SHDSL ตัวนี้จะมีปัญหาการต่อเน็ตของ ClarkConect มั้ยครับ  Modem G.SHDSL ตัวนี้ มี Bride Mode หรือไม่ครับ              พอมีใครทำแบบผม  มั้ยครับ   ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Re: จะเอา HiNET2/2 Muitwan กับTrue ได้มั้ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 02:23:28 am »
G-sdsl ถ้าเอามาเส้นเกมส์เหรอครับ 60-100 เครื่องสบายๆครับ...ไม่กระตุก..เส้นเนตก็เอาแรงๆห่วยๆถูกๆก้อพอครับ :)