เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Antivirus ไม่สิ..ยาถ่ายพยาธิของคอมยาฆ่าได้แม้กระทั่ง..เอดส์...(เฉพาะ COMPUTER )  (อ่าน 18391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ComboFix  ยาถ่ายไวรัสของวินโดว์ หมดเกลี้ยงไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่เห็นเขาโฆษณากันนักกันหนาว่าตัวนี้ เปรียบเสมือนยาถ่ายพยาธิในคนเลยรับรองสำหรับเครื่องของใครที่มีไวรัสชุมนุมอยู่ รับรองใช้ ComboFixม้วนเดียวจบ พร้อมประกาศชัยชนะ กับไวรัสทันที ไม่ว่าจะไวรัสภาษาใหนตระกูลใหนลูกเต้าเหล่าใคร..ก็ไม่รอด.! :076:..จีน เปรู อุรไกว ธิเบต ลาว กัมพูชา สวีเดน USA หรือ สามเหลี่ยมเมอร์มิวด้า.. ก็ไม่รอด..ถ้าเจอตัวนี้เข้า :021: hehe

เห็นเขาโฆษณากันนักกันหนาว่าตัวนี้ เปรียบเสมือนยาถ่ายพยาธิในคนเลย
แต่จะเป็นยาถ่ายไวรัสให้วินโดวของเรา

ได้ลองเอามาใช้จริง กับเครื่องคอมของเพื่อนที่เป็นสวนสัตว์ไวรัสครับ
ปรากฏว่าของเค้าดีจริงๆ พวกไวรัสกวนใจต่างๆเงียบกริบเลย

รับรองสำหรับเครื่องของใครที่มีไวรัสชุมนุมอยู่ รับรองใช้ ComboFix
ม้วนเดียวจบ พร้อมประกาศชัยชนะ กับไวรัสทันที !!

ลองมาดูคำโปรโมทของผู้แนะนำในเว็บิตนะครับ
(ต้องขอขอบคุณ คุณ mchaos ที่เขียนแนะนำไว้ )
ผมเห็นว่าเขาเขียนได้น่าสนใจดีครับ เลยขออนุญาตคัดลอกมาลงที่นี่

เรามาถ่าย พยาธิ(ไวรัส สปายแว โทรจัน) ที่อยู่ในลำไส้(HD)คอมพิวเตอร์ของคุณครับ
โปแกรมนี้จะรันบน DOS ถือว่ามีความชัวรมากครับและมีระบบAutoupdate ผ่าน internet อีกกรณีที่ run บน normal mode หรือ โหมดปกตินั่นเอง!
คอมโบฟิก ถ่ายพยาธิ ออกไปเยอะหล่ยตัวครับ อาทิ เช่น
startdrv.exe หมอนี้ก็ไม่เหลิอซากหากไช้ ComboFIx

Svchost.exe หมอนี่ก็เช่นกันโดนเตะออกไป

Explorer.EXE ที่เปนตัวปลอมเมือเข้าวินโด ที่เดสทอป ไม่มี ไอคอน ทูลบาลเลย  มันก็จะเด้งออกไปงับ

nvsvc32.exe ไอ้นี่ตัวยงครับ ใครไช้ VGA CARD Nvidia หรือตระกูล Nforce ต้องโหลดไป ตบ มันเลยครับมันก่อกวนใดรเวอของคุณอยู่

spoolsv.exe ไอหมอนี่ซัด CPU Process ของเราไปเกิน100 เอามันไว้ไม่ได้จัดการมันเลยคับ

Program FilesHPDigital Imagingbinhpqtra08.exe ไอ้หมอนี่แอบอ้างว่าเป็นไดรเวอร์มาจาก บริษัทย์ ฮิวเล็ต แต่มันไม่ไช่ครับ มันปลอมตัวมาครับไอหมอนี่ สปาย ครับ มันแอบมาอยู่ใน โปรเซส ของเรา ทำไห้คุณภาพคอมของเราลดไปเยอะเลยครับ   หน้าเอาบักกอกไห่หัว มันมั้ยครับ

wscntfy.ex ไอหมอนี่ตัวฉกาดครับ ไม่ควรไห้มันอยู่ ถ้ามีตัวนี้นะครับ สังเกตุดูครับเวลาเราเปิด โปรแกรม Internet ลองไปดูในโปรเซสครับ ที่แรกมี IEXPLORER.EXE แค่อันเดว อีกสักพักมันจะมาอีกตัวครับ โอโหมันทำไห้คอมช้าอีกด้วยนะครับ ไอนี่ เอามันออกไป

Opera.exe ไอ้หมอนี่กวนตีนครับ สวนหน้ากากเข้ามาอยู่ในคอมของเราครับ  ไอนี่ทำไห้วินโดว ของเรา ขาดหน่วยความจำหลักครับ ส้นตีนชัดๆ
HijackThis.exe ไอ้หมอนี่ครับมันลด ระบบความปลอดปลอดภัยกะคอมของเรา ไปเยอะเลยครับ สมควน ตายๆๆๆๆ
และ อื่นๆๆอีกเพียบครับ

วิธีใช้ครับ
เปิดโปรแกรมเลยครับ แล้วComboFix จะแสกนไห้เองอัตโนมัติครับ
แต่แนะนำไห้ไปทำที่ SafeMode ครับ ก่อนที่จะแสกน ไห้ท่าน ปิด System Restore ทุกไดรฟ์เลยครับ
แล้วก็กดสแกนเลยครับ จากนั้น ยาComboFix จะออกริทถ่ายไอ้พวก ไวรัส สปายแว โทจัน ทั้งหลายอกไปครับ

จากนั้น คอมคุณจะรีสตราทเอง

แล้วไห้เข้าวินโด normal เลยครับ จากนั้น ComboFix  จะขึ้นมาอีก ทำ Log Report
กรุณาอย่าเปิดโปรแกรมไดก็ตามครับในขณะที่ ComboFix ทำงานอยู่
รอไปๆๆๆๆ ComboFix  ก็จะถ่าย พยาธิออกไป  และ ComboFix  จะรายงานด้วยว่าถ่ายพยาธิตัวใดออกไปบ้างครับ

หมาย เหตุ: เหตุที่ไห้เลือกรันในSafeMode เพราะใน SafeMode จะหยุด Process ที่ไม่เกี่ยวกะวินโดออกไปหมดเลยครับทำไห้ พวกพยาธิ ทั้งหลาย ทำงานไม่ได้ในขณะนั้นครับแต่ก่อนจะทำให้ save mode ก็ให้ทำใน mode ธรรมดาก่อนหนึ่งรอบ..เพราะมันจะทำการ autoupdate จาก DOS เทพมั้ย !!
เอาหละครับโหลดไปไช้เลยครับผมไช้ดูแล้ว คอมโล่งเลยครับใวขึ้นกว่าเดิมเยอะ
ComboFix แน่นอนครับ พยาธิตายห่าหมด

เสริมนิดนะครับ:  จากประสบการณ์ที่ผมจัดการไวรัสให้เหล่าเพื่อนๆ หลายเคสมากๆ พบว่า 95%
เป็นไวรัสประเภทที่ติดต่อจากทางแฮนดี้ไดรว์หรือแฟลชไดรว์ครับ ไวรัสพวกนี้จะก่อนกวนเครื่องเรา
โดยการรัน(ทำงาน)ตลอดเวลาทำให้แรมเราอืด อีกทั้งยังปิดการทำงานบางอย่างของวินโดวไปเช่น
Folder option , Task manager , msconfig …… ไม่ให้ใช้การได้
ผมรับรองว่า ComboFix ไม่ทำให้ท่านผิดหวังแน่นอน !!

ที่มา siambit

หน้าตาโปรแกรมขณะกำลังทำงาน

ขอบคุณเพื่อนสุด Love MR.X ที่แนะนำยาฆ่าไวรัส หวัด 2009  ไม่สิ..แม้แต่เอดส์..ก็ยังไม่รอด..โดน..ตัวนี้เข้าไป..
วิธีใช้ง่ายมาก.แค่ดับเบิ้ลคลิ้กแล้ว.."รอ" อย่างเดียว.มันให้กด OK อะไรก็กดไปไม่ต้องมีขั้นตอนใดๆ...ลองดูครับ..

Windows ของคุณ..ก็จะเหมือน...Clean หรือลงใหม่.."ของจริง"

๛sc รับประกัน..!!!! หายทุกอาการ..ติงต๊องทุกชนิด..และ FREE WARE ล้าน % อยากเร็ว.แรง..แบบไม่ต้องไปควานหา Antivirus ชนิดใดๆบนโลก.(เท่าที่ผมทราบนะ)

download ได้ที่ http://download.bleepingcomputer.com/sUBs/ComboFix.exe
เวปผู้ผลิต http://www.combofix.org

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับถ้าใช้ คู่ กับ NOD32 Registry Recovery จะ ดีมากเลยครับ
Signature cleanned by Admin

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ใช้ดีจริงๆนะครับอาการเล่นเกมส์กระตุกๆ เอ๋อๆ แก้ได้หมดเลยครับ:)

ออฟไลน์ fusion

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอบคุณครับ  kiki kiki

• admin

ออฟไลน์ pusarin

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
ขอบคุณครับ

• admin

ออฟไลน์ nexnex123

• **

ออฟไลน์ artnid

• นักเรียนมัธยม
ขอบคุณมากๆนะครับ

ออฟไลน์ barton

• นักเรียนประถม
ขอบคุณ ครับ

kawwiset

• บุคคลทั่วไป
thxx   ครับบบ

ออฟไลน์ chon

ออฟไลน์ singhad

• ดื่มเบียร์วันละนิด ชีวิตสดใส Singha เบียร์ของคนไทย
ขอบคุณครับขอลองดูหน่อย mad mad mad mad mad

ออฟไลน์ tiger88

• ปี 1 เทอม 2
ขอบคุณมากครับ ต้องทดสอบ

ออฟไลน์ punnet

• มหาลัยรัฐบาล
  • รักกันไว้เถิด อย่าปาระเบิดใส่กัน
    ขอบคุณ อ.บอม มากๆนะครับที่มาเพิ่ม link ให้
ก็ขอไว้อาลัยกะคุณ แจ๊คสันด้วยเหมือนกันครับ  แกคง
กลัวจะอ้วน เลยไม่กล้าจะกินอะไร เลยเป็นโรคนี้ ตาย รึป่าวครับ อิอิ

:021: :021: :021: :021: :021: :021:

ออฟไลน์ narin

• **

ออฟไลน์ giojoo600

ขอบคุณคับ

l3al2onza

ออฟไลน์ uousolso

• **
 kissy kissy kissy kissy kissy

ออฟไลน์ Picajo

ออฟไลน์ ppcomputer

คนไทยน้ำใจงาม

ออฟไลน์ genersys

• **
สุดยอด ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ KennImarU

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ giojoo600

ขอบคุณคับ

new_zolo

ออฟไลน์ mackham

• มือใหม่
  • *
 :007:ขอยืนยันด้ืวยคนว่าของเค้าดีจริง ใช้อยู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ sanaesri

• **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tattoo

ผมเจอปัญหาครับเวลาเข้า safemode พอรัน combofix แล้ว มันฟ้องครับเรื่อง วันที่ error ครับ
จากนั้นเงียบไปเลยครับ พอกด OK มันก็หยุดการทำงานไปเลย ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ
ช่วยบอกหน่อยครับ แก้อย่างไร ขอบคุณครับทุกท่าน

ลืมบอกไปครับวันที่ในคอมผมมันเป็นวันที่ 7 อย่างเดียวครับ แก้ไขไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ tatakiku

• **

ออฟไลน์ tor_rtt

• มือใหม่
  • *
ต้องขอรับไปลองใช้ดูหน่อยครับ

ออฟไลน์ sunny123

• มือใหม่
  • *
With the wow power leveling right assistance a workable plan can be created that helps wow power leveling you implement the necessary changes without depriving yourself. Many such wow power leveling dietary programs wow power leveling make it possible to continue to enjoy the treats that you love, while aion power level teaching yourself healthy eating habits, portion control and aion powerleveling a better attitude towards food in buy wow gold general. By searching online you can find a professional aion kinah program that will help guide you towards the physique, lifestyle aion power level and habits that you are wow gold uk ultimately seeking.

ออฟไลน์ aium00

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ alexsettha

• **

ออฟไลน์ jojo38

ออฟไลน์ dexsiker

ขอบคุณครับต้องลอง

ออฟไลน์ McMoore4110

So Good.. หลายเด้อ.

ออฟไลน์ deieiman

การทำงานขีดสุดของ combofix ถ้าไวรัสเยอะเกินไปรึไวรัสทำงานจนwindowsทำอารายไม่ได้เลยก็จะรันไม่ได้เลยคับ วิธีการหาcombofixง่ายๆๆใครมีแผ่นHiren's มันจะอยู่ในนั้นล่ะคับๆๆๆ  :033:

ออฟไลน์ popupnut

goodlovej

Enter the theme-park MMO,buy wow power leveling where the developers give you everything you need to not use social connections.maple story power leveling At some point, someone came up with the idea that MMOs would benefit from FPS/RTS style systems,cheap wow gold in which the game was multiplayer,buy wow gold but the end rarely mattered. Defeat meant fewer rewards rather than punishment, monsters would come back, bases would be recaptured next round. World of Warcraft uses this model and while it may make good money, the game community is usually seen as unskilled and anti-social,rift power leveling with reputation being pigeon-holed into NPC terminology.Mabinogi power leveling Guilds recruit based on your performance and ability to get the guild gear- being behind the guild progress wise usually means you will not be recruited.world of warcraft power leveling It's not completely true, but the guilds that defy this are few and far between.
buy wow power leveling
maple story power leveling,
cheap wow gold
buy wow gold
rift power leveling,
Mabinogi power leveling,
world of warcraft power leveling,