เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทดน่ะครับ คือผมเป็นสาชิกใหม่อยากทำproxyเป็นรบกวนที  (อ่าน 2064 ครั้ง)

chinz100

• บุคคลทั่วไป
ขอโทดน่ะครับ คือผมเป็นสาชิกใหม่อยากทำproxyเป็นรบกวนทีน่ะครับ

คือว่า ผมอยากทำ PROXY จำกัด Bandwidth

เก็บ Cache ได้ และอื่นๆอีกมากมาย

เช่น การรวมสาย internet เป็นต้น เพราะเห็นที่ ร้านเน็ตเค้าทำได้

รบกวน นำลิ้งตั้งแต่ต้น มาให้ผมศึกษาที น่ะ ครับ อยากเป็นจริงๆ ขอร้องล่ะ

ขอบคุณครับ

chinz100

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีคนตอบเลยหรอออ