เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่วอนผู้ใจดีช่วยทีครับ  (อ่าน 2451 ครั้ง)

mudster

• บุคคลทั่วไป
มือใหม่วอนผู้ใจดีช่วยทีครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2009, 03:10:48 pm »
พึ่งทำเซิฟเวอร์ครับ ใช้ cc4.3, squid 7_bysiamcafedotnet, frox_addons_clarkconnect 1.5
มีปัญหากับเกมเอเซียซอฟท์หลายเกมเลยครับ เล่นไม่ได้ ต้องปิด frox ถึงจะเล่นได้ ไม่ทราบว่าต้องแก้ตรงไหน วอนผู้ใจดีช่วยทีครับ  pray ขอบคุณครับ

ปล. ถ้าได้ frox ของคุณบอม จะดีมากเลยครับ เพราะผมโหลดไม่ได้