เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: squidNT 2.6 ทำอย่างไร ให้ เล่น Windows Live Massenger ได้ ครับ  (อ่าน 3535 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonmee

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ช่วยด้วยครับ ตอนนี้ผมลง squid NT 2.6  บน windows 2003 server   โดยรวมก็ใช้งานได้ดี นะครับ
แต่มีปัญหาที่มันไม่สามารถ ใช้งาน   Windows Live Massenger ได้ ครับซึ่ง มีความจำเป็นเพราะ เจ้านายแกใช้ อยู่ครับ
ทำอย่างไร ดีครับ ช่วยแนะหน่อยครับ
      ขอบคุณอย่างสูงครับผม
Signature cleanned by Admin