เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการเข้าเว็บไซต์ของ ClarkConnect  (อ่าน 3389 ครั้ง)

beskakum

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาการเข้าเว็บไซต์ของ ClarkConnect
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:44:18 am »
มีใครเป็นแบบผมบ้างครับ

ผมใช้ CC 4.3

เวลาเข้าเว็บไซต์ หรือคลิกตามลิ้งค์ต่างมันจะชอบขึ้นมาว่า "Internet Explorer cannot display the webpage"

ต้องเข้าซ้ำๆถึงจะเข้าได้ บางทีต้องกดเข้าใหม่ซ้ำๆถึง 10 รอบถึงจะเปิดเว็บนั้นได้

เป็นปัญหากับที่ร้านเน็ตผมมากเลยครับ

แก้อย่างไรดี

beskakum

Re: ปัญหาการเข้าเว็บไซต์ของ ClarkConnect
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 06:48:25 pm »
ช่วยหน่อยนะคร้าบบบ ร้านผมกำลังแย่...

beskakum

Re: ปัญหาการเข้าเว็บไซต์ของ ClarkConnect
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2009, 09:29:41 am »
ยังหวังให้ท่านผู้รู้ช่วยอยู่นะครับ