หมวดหมู่สี่ > InternetCafe Software

แจกโปรแกรมร้านเนต Cafe suite 3.49 D +3.49 i + 3.50 พร้อมคู่มือ + ยาแก้ไอ ( รอบ 3 )

(1/1051) > >>

Admin!:

เอาไปอีกตัวครับ v. ตัวนี้ใหม่สุดที่มียา ( มั้ง ) กลัวมึนครับกระทู้เยอะจัด  erm

เอาไปเลยแบบครบๆไม่ต้องหาเพิ่มรวม คู่มือ+ โปรแกรม + ยาแก้ไอ โปรแกรมควบคุมร้าน internet cafe ชั้นนำของโลก มีภาษาไทย ครบครันครับ

คุ่มือนี้ต้องขอขอบพระคุณสมาชิกใน  ๛sc  คุณชบา มากๆนะครับที่เคยทำมาแจกนะครับแต่ภาพเก่าๆมันหายไปหมดแล้วเลยขอเอารวมยอดไว้ที่กระทู้นี้อันเดียวเลยหละกันครับ

1.  

2.  

3  

4  

5  

6  

7  

8  

9  

10  

11  

12  

13  

14  

15  

16

Download version 3.49D
[hide]Download คลิกที่นี่[/hide]

Download version 3.50 (พร้อมยาแก้ไอ )
[hide]Download คลิกที่นี่[/hide]

Download version 3.49i

hotgrizzly:
คุงคับ

[YOYO]:
กำลังหายาแก้ไออยู่พอดีเลยคับ
ขอบคุงหลายๆ

suk:
ลอง

nutnopnom:
ขอบคุณคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป