หมวดหมู่สาม > คุยกับ Staff Siam@CaFe

อยากสอบถามวิธีดาวโหลด Windows หรือ Program ครับ

(1/1)

veerasak sata:
คือว่าผมเพิ่งเข้ามาใหม่นะคับ  ผมอยากทราบวิธีเข้าไปดาวโหลด  อย่างเช่นผมอยากได้  Microsoft Windows XP PRO MCE SP3 (32 bit) Corporate with Office 2007 SP1  ที่มีอยู่ในรายการน่ะคับ  เข้าไปดูแล้วก็มีรูปของ  Windows และมี  Code  มาให้อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้างคับ  ช่วยอธิบายหน่อยนะคับ  (โทษนะคับ  ตามประสาของผู้ไม่รู้ย่อมต้องถามผู้รู้เพื่อบรรลุเป้าหมาย..) :003:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version