หมวดหมู่หก > Wi-FI Hot Spot , Wireless Lan

ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt ต่ออจาก cc4.3 เราจะจำกัดจำนวนผู้ใช้wirelessอย่างไร

(1/1)

hellojina:
สวัสดีครับขอถามเรื่องwireless ครับ
1.ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt ต่ออจาก cc4.3 เราจะจำกัดจำนวนผู้ใช้wirelessอย่างไรครับ
เราจะกำหนดโดย CC4.3 หรือว่ากำหนดโดยwrt45GL ครับ
2.ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt เป็นโหมด AP ฟังชั่น mac fillterจะใช้ได้รึป่าวครับ...
ขอบคุณครับ

ruj_chaiya:
คุณต้องการจำกัดการเชื่อมต่อจำนวน Connect  หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ใน dd-wrt มีหัวข้อ limit อยู่ครับ

kittikron:
มารอด้วยครับ  :032: :032:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version