เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt ต่ออจาก cc4.3 เราจะจำกัดจำนวนผู้ใช้wirelessอย่างไร  (อ่าน 26810 ครั้ง)

ออฟไลน์ hellojina

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
สวัสดีครับขอถามเรื่องwireless ครับ
1.ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt ต่ออจาก cc4.3 เราจะจำกัดจำนวนผู้ใช้wirelessอย่างไรครับ
เราจะกำหนดโดย CC4.3 หรือว่ากำหนดโดยwrt45GL ครับ
2.ถ้าใช้Wireless wrt54GL+dd-wrt เป็นโหมด AP ฟังชั่น mac fillterจะใช้ได้รึป่าวครับ...
ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ruj_chaiya

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
คุณต้องการจำกัดการเชื่อมต่อจำนวน Connect  หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ใน dd-wrt มีหัวข้อ limit อยู่ครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ kittikron

• ปี 1 เทอม 2
มารอด้วยครับ  :032: :032:
แนะนำการเล่น censor ง่ายๆ แหล่งรวบรวมการเล่น censor ให้คุณในที่เดียว