เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลง ipcop 1.4.15 เสร็จแล้ว ปิง ดูเน็ตมา พอจะเข้า ไป ติ๊ก ssh กลับ ทามเอ้า  (อ่าน 3840 ครั้ง)

ออฟไลน์ sylenser

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ตามหัวข้อเลยครับจากที่เคย ไม่พลาด มาวันนี้ตกม้าตายเอาง่ายๆ เลย ครับ

-----ลง ipcop 1.4.15 เสร็จแล้ว ปิง ดูเน็ตมา พอจะเข้าเว็บ ไป ติ๊ก ssh กลับ ทามเอ้า เข้าเน็ตไม่ได้เลย  ----
                               เครื่องเซอร์เวอร์ ipcop ก็ค้างเลยครับ ต้องกดรีเครื่องอย่างเดียว
แก้ไม่ตก วอนผู้เข้าใจอธิบายให้หน่อย นะครับ   ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin