เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครพนักงานดูแลร้าน internet ย่าน ถนนจันทน์/สะพาน3 และ สวนพลู  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระท่อมน้อย3

• มือใหม่
  • *
**กรุณา อ่าน ด้านล่างก่อน จะโทรมาสมัคร หากเรารู้สึกว่า คุณไม่ได้อ่านรายละเอียดให้ครบ แล้วโทรมาสักแต่โทรมา
มีความเป็นไปไดสูงมาก ว่าจะไม่รับคุณ**

**สิ่งที่ควรรู้ก่อนจะโทรมา**
1. กรุณา โทรมาคุยด้วยตัวเอง เจอบ่อยมากครับ ให้แม่โทรมา ให้แฟนโทรมาคุยแทน ให้พี่สาวโทรมาคุยแทน
ถ้าแค่จะคุยเองยังไม่กล้า แนะนำว่านอนอยู่บ้าน ให้คนที่เค๊าโทรมาให้เลี้ยงละกัน
2. รับสมัครแต่ Full time ครับ ไม่มี Part Time  ถ้ายังเรียนอยู่หรือทำงานอื่นด้วย แล้วต้องการหาค่าขนม   ผ่านไปได้เลยคับ
3. ต้องการรับพนักงาน ที่อยากทำงานจริงๆ ถ้าจะทำสนุกๆหาประสพการณ์ ทำขำๆ  ผ่านไปได้เลยคับ

"ที่ตั้งร้านและรายละเอียด"

ร้านแรก อยู่ที่ ถนนสวนพลู ครับ ติดธนาคารกสิกรไทย เยื้องๆ ซอย 1  ไม่หลงแน่ครับ มีกสิกรไทยที่เดียว
ร้านที่ 2 อยู่ที่ ถนนจันทน์ครับ อยู่ ปากซอย จันทน์ 19  ตึกสีเหลืองน้ำเงิน อยู่ติดกับสถานีดับเพลิงยานนาวาคับ

คุณสมบัติ ผู้สมัคร
1. เพศชาย "เท่านั้น" อายุ 20- 27 ปี  ไม่ตรงตามนี้ไม่ต้องโทรมาครับ เสียเวลา
2. วุฒิการศึกษา ม.3 ขึ้นไป
3. สามารถทำงาน ล่วงเวลา( ได้บ้าง ตอนฉุกเฉิน)
4. ซื่อสัตย์ ( ที่นี่เราเก็บเอกสาร และ ประวัติ ของคุณทุกอย่าง ดังนั้นจะเข้ามาซี้ซั้วก็ผ่านไปได้เลยเช่นกัน )
5. มีความรับผิดชอบต่อหน้าที่ และเข้าใจในงานบริการ

แค่นี้เองครับ นอกนั้น สอนกันได้ ไม่ค่อยซีเรียส
รายละเอียดงาน

ทำงานกะกลางวัน  4 วัน  วันละ 12 ชม. ตั้งแต่ 10 โมงเช้า ถึง 4 ทุ่ม
2 วันทำที่ สวนพลู อีก 2 วันทำที่ ถนนจันทน์ ( ทั้ง 2 ร้ายอยู่ใกล้ๆกันครับ )

เงินเดือน
ขั้นต้นวันละ 250 บาทครับ
ปรับขึ้นให้ตลอดตามอายุงาน และ ความตั้งใจ  ปกติ 3 เดือนก็ปรับขึ้นละคับ
สลิปเงินเดือนมีออกให้

สนใจสมัครโทร 089-1400308
หากผมตกหล่นรายละเอียดอะไรในนี้ไป สอบถามได้ครับ

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ กระท่อมน้อย3

• มือใหม่
  • *
ดันหน่อยคับ
Signature cleanned by Admin