บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รัน SquidNTv4_2FastEdtionBYSiamcafe ไม่ได้ช่วยดูไห้หน่อยครับ  (อ่าน 2996 ครั้ง)

ออฟไลน์ singhad

• นักเรียนประถม
  • ดื่มเบียร์วันละนิด ชีวิตสดใส Singha เบียร์ของคนไทย
ผมลองลบแล้วลงใหม่หลายรอบแล้วยังรันไม่ได้เลยครับ ช่วยดูหน่อยนะครับท่านผู้รู้ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ผมมี config และ ตอนรันแล้วมันไม่ได้มาให้ดูนะครับแนบมาแล้ว
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ singhad

• นักเรียนประถม
  • ดื่มเบียร์วันละนิด ชีวิตสดใส Singha เบียร์ของคนไทย
Re: รัน SquidNTv4_2FastEdtionBYSiamcafe ไม่ได้ช่วยดูไห้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 09:14:10 am »
ยังไม่มีคนตอบเลย ช่วยทีนะครับ ไม่รู้จะไปแก้ตรงใหน ๛connect ๛connect

ออฟไลน์ liwsaakilive

• admin
Re: รัน SquidNTv4_2FastEdtionBYSiamcafe ไม่ได้ช่วยดูไห้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:15:21 am »
คุณ config อะไรบ้างยังครับ