เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง IPAT โปรแกรม Server console  (อ่าน 16600 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiroj6

• ปี 1 เทอม 2
สอบถามเรื่อง IPAT โปรแกรม Server console
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 09:47:05 am »
 sob คือผมจ้างเขามาลงระบบ โดยที่ร้านใช้ระบบ ipat ผมจะอัพแพทเกมส์ 2 เดือนครั้ง แต่ตอนนี้อัพไมได้แล้วเพราะต้องใช้คีร์ถาวร แต่ผมขอแล้วมันไม่ได้ ตอนนี้หน้าเวป intel ก็เอาลิ้งขอคีร์ออกไปแล้ว ผมติดต่อกับผู้จำหน่าย ดันบอกว่าทำให้ไม่ได้ งง แล้วผมจะอัพแพทเกมส์ยังไง ติดต่อโทรเข้า intel ก็ไม่มีใครรับ

ผมมีใบเสร็จซื้อ M/B cpu ครบ ใครรู้ต้องทำยังไงบ้าง เครียด ผมไม่ค่อยมีเวลาดูร้าน เพราะทำงานประจำอยู่
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
Re: สอบถามเรื่อง IPAT โปรแกรม Server console
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 10:22:58 am »
sob คือผมจ้างเขามาลงระบบ โดยที่ร้านใช้ระบบ ipat ผมจะอัพแพทเกมส์ 2 เดือนครั้ง แต่ตอนนี้อัพไมได้แล้วเพราะต้องใช้คีร์ถาวร แต่ผมขอแล้วมันไม่ได้ ตอนนี้หน้าเวป intel ก็เอาลิ้งขอคีร์ออกไปแล้ว ผมติดต่อกับผู้จำหน่าย ดันบอกว่าทำให้ไม่ได้ งง แล้วผมจะอัพแพทเกมส์ยังไง ติดต่อโทรเข้า intel ก็ไม่มีใครรับ

ผมมีใบเสร็จซื้อ M/B cpu ครบ ใครรู้ต้องทำยังไงบ้าง เครียด ผมไม่ค่อยมีเวลาดูร้าน เพราะทำงานประจำอยู่

ไม่ต้องขอ key ถาวร ก้ได้ครับแต่ต้องเปลี่ยนทุกๆ 6 เดือนโดยสามารถเข้าไปลงทะเบียนและส่ง key ใหม่ไปเพื่อขอรับ s/n ตัวใหม่ได้ตลอดครับผม ไม่ก็ส่ง e-mail ไปที่
[email protected]

แล้วก็แจ้ง s/n ของคุณไป เพื่อรับ license ถาวรก็ได้ครับ

ปล. ไม่เปลี่ยนมาใช้ no hdd หละครับ สะดวกกว่าเยอะเลย อิอิ

ออฟไลน์ i3oomi3er

• นักเรียนประถม
Re: สอบถามเรื่อง IPAT โปรแกรม Server console
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 12:09:09 pm »
ราคา ทำระบบdiskless ประมาณเท่าไรครับ  มีคอม 10เครื่องครับ แต่ร้านผมมี HDDแล้วจะทำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ jogames

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2010, 05:25:46 am »
ราคา ทำระบบdiskless ประมาณเท่าไรครับ  มีคอม 10เครื่องครับ แต่ร้านผมมี HDDแล้วจะทำได้ไหมครับ

คอม 10 เครื่อง  ค่าทำ Diskless เหมา 3500 บาท   

ออฟไลน์ NaVyNet

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:22:35 pm »
ผม มี KEY ipat เอามะ ใช้ได้ 33 เครื่อง อะ ถาวร นะคับ 0802511991

ออฟไลน์ NaVyNet

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:23:04 pm »
ให้ ฟรี นะ คับ

ออฟไลน์ vasana999

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 08:50:12 am »
รับทำระบบdiskless ,no harddisk พร้อมเกมส์online+offline+โปรแกรมคุมร้าน

ออฟไลน์ norawin

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:18:24 pm »
ใครมีคีย์ถาวร 60 เครื่องบ้างครับ จะหมดอายุแล้ว หรือขอชั่วคราวได้ที่ไหนบ้างครับ บอกหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :026:

ออฟไลน์ profess_one

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 01:30:55 am »
ขอด้วยครับ คุณ NaVyNet

ออฟไลน์ goonjaer

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 04:18:22 pm »
ขอ key ด้วยคนครับ ตอนนี้ลำบากมาก อัพแพทช์เกมส์ไม่ได้เลย   :014:   :014:   :014:  [email protected]  ขอบคุณครับ