บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: *** Program บริหารร้าน Internet Cafe  (อ่าน 3667 ครั้ง)

ออฟไลน์ MrBoom

• มือใหม่
  • *
*** Program บริหารร้าน Internet Cafe
« เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 01:13:01 pm »
ขอบอกก่อนนะครับว่า ผมไม่ค่อยมีความรู้ เกี่ยวกับการเขียนติดต่อ Client/Server การ Log Screen Monitor เลย แต่พอดีผมได้เลือกทำ Project จบการศึกษาเกี่ยวกับ Programบริหารร้าน Internet Cafe เพราะว่ามันน่าสนใจดีครับ

ผมเลยอยากจะมาวานถามพวกพี่ๆ หรือเซียนๆทั้งหลายที่อยู่ในบอร์ดแห่งนี้ ช่วยแนะนำ ความรู้เล็กๆน้อยๆ หรืออาจจะเป็นแนะนำพวกหนังสือ เพราะว่าอาจจะลองทำด้วยตัวเอง แต่ถ้ามีคนมาช่วยแนะนำก็จะดียิ่งขึ้นครับ

ปล. ขอขอบคุณ เป็นอย่างสูง
Signature cleanned by Admin

0802560527

• บุคคลทั่วไป
Re: *** Program บริหารร้าน Internet Cafe
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 04:41:12 am »
ขอบคุน

ออฟไลน์ jamelnwzzz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: *** Program บริหารร้าน Internet Cafe
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 05:26:55 am »
sdddddddddddddddddddddd

ออฟไลน์ nanomaya

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 02:16:08 am »
 :031: