เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: การเตือนNcafe  (อ่าน 5126 ครั้ง)

ออฟไลน์ kangtawan007

• นักเรียนประถม
การเตือนNcafe
« เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 01:00:24 am »
 :027: :027:รบกวนท่านผู้รู้หน่อยคับ  คือ โปรแกรม Ncafe เราสามารถให้มันเตือนก่อนหมดเวลาที่เครื่องลูกไหมคับ แบบตอนนี้มันเตือนแค่เครื่องแม่ แต่เครื่องลูกไม่เตือนอยากให้มันเตือนที่เครื่องลูกต้องทำไงคับ และเวลาที่เครื่องลูกล็อกหากเราไม่เปิดเครืองแม่ สามารถเปิดได้ไหม แล้วรหัสอะไรที่ไปปลดล็อกเครื่องลูกคับ ขอบรบกวนห่อยคับ ขอบคุณ :044: :044: :044:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ tongevil

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: การเตือนNcafe
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 03:55:36 am »
ได้ครัฟ   ตั้งค่า จากเครื่องserver ที่หัวข้อ system อ่ะคัฟ และเซท ตรงบล็อกแจ้งเตือน ใส่เวลาที่ให้โปรแกรมแจ้งเตือนเข้า ไป  และก็เซพ ค่าที่เรา แก้ไข
แค้นี้ก็เสร็จละครัฟ
Signature cleanned by Admin