บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด่วนจ้าเรื่อง CC มันแลคครับช่วยดีครับ  (อ่าน 2609 ครั้ง)

ออฟไลน์ auttoplay

• ปี 1 เทอม 2
คือผมลง Server CC แล้วทีนี้มีปัญหาก็คือ เนตในเกมส์วิ่งเต็มคับปิงในเกมส์ไม่ขึ้นเลยแต่เล่นเกมส์แล้วมันเหมือนเนตแลคครับไม่เข้าใจจิงๆครับผมใครพอรูว่าจะเริ่มแก้ที่ไหนรบกวนหน่อยน่ะคับผมเอ่อ...Server ผมใช้การ์ดแลน 2 ใบ ออนบอร์ด 1 ใบน่ะคับไม่ทราบเกี่ยวกันหรือเปล่าครับผมอยากรีบแก้ให้ได้ไม่อยากเสียเงินค่าเนตฟรีอ่ะคับผมยังงัยรบกวนด้วยน่ะคับผม      :016:   :016:   :030:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ OSComputer

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
Re: รบกวนด่วนจ้าเรื่อง CC มันแลคครับช่วยดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 01:01:51 am »
คงไม่เกี่ยวกันหลอกครับ เบื้องต้นท่านต้องรู้ว่าเกมส์ที่เล่นที่ว่าแลคมันออกเส้นที่ท่านกำหนดหรือเปล่า หากออกลองเปลี่ยนสคริปให้มันวิ่งอีกเส้นดูว่ามันแลคมั้ย หรือหากไม่เปลี่ยนก็ถอดสายเส้นที่เป็นออกก่อนให้มันวิ่งแค่เส้นเดียวดูว่าแลครมั้ย หากหายแสดงว่าเป็นที่เน็ตครับ หรือบางที่เพิ่มสคริปที่ไว้เช็คว่าเร็วของแต่ละเส้นก็ดีน่ะ เพราะจะได้ง่ายต่อการตรวจเช็ค
Signature cleanned by Admin