เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: snort คืออะไรครับ ทำไมตอนเปิดเครื่องทำงานช้าจัง  (อ่าน 4391 ครั้ง)

ออฟไลน์ speedforyou

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
สงสัยจริง ๆ ครับ ลอง search หาในเน็ตแล้ว แต่อยากได้หลาย ๆความคิดเห็นว่า snort ที่มีมากับ cc นั้น มันสำคัญหรือจำเป็นมากแค่ไหน และทำงานอะไรครับ
เพราะเิปิดเครื่องแต่ละทีมันทำงานช้ามาก ต้องรอนาน 2 นาทีกว่าจะ ok ให้
ถ้าจะถอดถอนต้องทำยังไงมั่งครับ พิมพ์คำสั่ง remove และตามด้วย snort รึเปล่า ถอดถอนแล้วจะมีผลต่อการทำงานของการเก็บ patch เกมส์มั๊ยครับ
Signature cleanned by Admin