เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านกูรูEASY CAFEทั้งหลายเรื่องการปริ้นท์คูปองทีละใบ  (อ่าน 3061 ครั้ง)

ออฟไลน์ bbdota

• ปี 1 เทอม 2
รบกวนตอบทีครับ ผมจะปริ้นท์บัตรเวลาทีละใบ ที่ icon Tricket นะครับ

พอกรอกช่องเวลาเป็น60นาที และก็ลงมากรอกราคาเป็น 15 บาท เสร็จเรียบร้อย

หลังจากปริ้นท์ออกมาแล้วทำไมราคาในบัตรมันไม่ขึ้นครับ ไม่ว่าจะกรอกไปกี่บาทในช่องcostก็จะขึ้นเป็น 0 เสมอเลยครับ ช่วยทีครับ

ว่าจะซื้อเครื่องปริ้นท์คูปองแบบminiครับ อยากทำบัตรทีละใบครับ ผมคิดว่าปริ้นท์คูปองทีละใบเช็คยอดเงินใด้ง่ายกว่าทำเป็นชุดครับ อยากลองดูครับ

ช่วยตอบทีนะคร้าบ :011:

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ bbdota

• ปี 1 เทอม 2
 :044:เงียบ... ผมใช้ version 3.3.16 ครับ
Signature cleanned by Admin