เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีความรู้เรื่องการ block อินเทอร์เน็ต แบบต่างๆ รบกวนหน่อยครับผม  (อ่าน 2781 ครั้ง)

ออฟไลน์ aofzonline

• มือใหม่
  • *
พอดีอยากได้วิธี block internet ของเครื่องลูกในเครือ Lan หน่อยครับ
แบบว่าอยาก fix ได้ว่า จะ block เครื่องไหน โดยขณะที่ block เครื่องอื่นๆ   ผมสามารถ ดึงข้อมูลไฟล์ต่างๆ ของเครื่องลูกได้ตามปกติ เพียงแต่ เครื่องลูกเล่นเน็ตไม่ได้

ต้องใช้วิธีไหนครับ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ  เร้าเตอร์ TP-LINK TD-8840T
ขอบคุณมากครับ
Signature cleanned by Admin