เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ proxy loadbalance ใครมีหรือใช้อยู่แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 4125 ครั้ง)

ออฟไลน์ JuniorX_ray

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ความรู้ไม่มีวันที่สิ้นสุด ....
    • -
เรื่องของเรื่องนะครับ มี proxy หลายตัวแต่และตัวความเร็วได้ไม่เต็มที่  :001:
เลยอยากเอามา ใช้หลายๆตัวพร้อมกัน ^^ local 10 - 20 mb จะได้วิ่งออกต่างประเทศเร็วๆนะครับ  :023: :023:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ oek2002

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ลองหาใน google ว่า proxy.pac สิครับ ลองเอา ซอสโค้ตมาแก้ดูครับผม
Signature cleanned by Admin