เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการความช่วยเหลือเกี่ยวกับระบบร้านเน็ตครับ  (อ่าน 1125 ครั้ง)

ออฟไลน์ triton555

• มือใหม่
  • *
ตอนนี้ผมทำร้านเน็ตอยู่แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับระบบเลย รบกวนช่วยแนะนำว่าควรจะใช้ระบบ อะไรยังไง หรือ สามารถติดต่อใครที่อธิบายให้ผมเข้าใจง่ายๆได้บ้างครับ
(เคยโดนหลอกมาทีนึงเลยไม่รู้จะทำยังไงดีตอนนี้เกือบหมดตัวร้านก็ใกล้จะเจ๊งเครียดมากกกกๆ) รบกวนทีครับ หวังว่าคงพบคนที่ดีและจิงใจ
 ร้าน อยู่ กทม ครับ เป็นร้านเล็กๆมีคอมอยู่ 10 เครื่องเอง ทั้งที่อยู่ใกล้โรงเรียนแต่กลับไม่มีคนเข้าอ่ะ  :074: เครียดจริงๆ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Kimpossible

• นักเรียนประถม
ยินดีครับ เห็นจัยคุณนะ เราคนทำร้านด้วยกัน ยินดีให้คำปรึกษาฟรีไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆครับ อยากรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับร้านเน็ตครับ [email protected] รีบแอ็ดมาก้อแล้วกันครับ
Signature cleanned by Admin