เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปิดร้านเน็ตมีที่ตินข้างโรงเรียนอยากทราบว่าเปิดร้านเน็ตได้ไหม  (อ่าน 1709 ครั้ง)

ออฟไลน์ bordin75

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
อยากเปิดร้านเน็ตมีที่ตินข้างโรงเรียนอยากทราบว่าเปิดร้านเน็ตได้ไหม วอนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับแบบว่าชัวร์ ถ้าได้จะเิิริ่มมีนาครับ ขอขอบคุณผู้รู้ทุกท่านที่เข้ามาตอบ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ Kimpossible

• นักเรียนประถม
ไม่ได้หรอกครับใกล้วัดกะ รร อย่างน้อยต้องห่าง 500 เมตร ขึ้นไป [email protected] หากฝืนเปิดมีปัญหาแน่ครับ
Signature cleanned by Admin