เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีการติดตั้งตัวClient Cafesuite3.49dหน่อยครับ ใครก็ได้ช่วยหน่อยมือใหม่หัดขับ  (อ่าน 1996 ครั้ง)

ออฟไลน์ artitjandee

• ปี 1 เทอม 2
คือแบบว่าทำความเข้าใจส่วนต่างๆของโปรแกรมได้หมดแล้ว แต่พอจะลองลงเครื่องลูกให้เชื่อมต่อกัน เพื่อจะลองใส่รหัสดูก็ไม่ได้อ่ะครับ
ลองก็อบตัวClientไปลงเครื่องลูกรันโปแกรมดูขึ้นNoConnectionตลอดเลยอ่ะ ทำไงได้บ้างครับ
เกี่ยวกับตัววินโดวส์ต้องตัวเด๊วกันป่าวกับเครื่องแม่ หรือต้องไปแก้IP address หรือป่าว ทำไงได้บ้างครับช่วยแนะนำหน่อย
ใครมีวิธีแบบละเอียดจะบอกทางนีหรือทางเมลล์ก็ได้ครับ [email protected] โจ๊กน่ะครับ
ขอบคุณทุกๆท่านน่ะครับ
Signature cleanned by Admin