เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการเข้ารหัส file ครับ  (อ่าน 3803 ครั้ง)

ออฟไลน์ leobeers

• มือใหม่
  • *
สอบถามเรื่องการเข้ารหัส file ครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 09:51:55 am »
ผมได้ใช้ syslog-ng เก็บ Log file ครับ ซึ่งทุกวันจะ save เป็น text file พร้อมเข้า รหัส openssl เป็น ไฟล์.sec

ผมอยากทราบว่าจะสามารถเอามาเปิดไฟล์ .sec นี้ใน window ได้หรือป่าวครับ รบกวนช่วยตอบด่วนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin