เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา ติดตั้ง Ncafe( Client )  (อ่าน 4955 ครั้ง)

ออฟไลน์ mayaii

• ปี 1 เทอม 2
ปัญหา ติดตั้ง Ncafe( Client )
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 05:01:24 am »
สวัสดีครับ คือผมได้ลองติดตั้ง Ncafe 1.9.15.3 ( Client ) ที่โหลดมาจากเวปคุณสนอง ในเครื่องลูก ปัญหาที่เจอ หลังจากกดติดตั้งแล้ว โปรแกรมรันปกติ แต่ ในเครื่อง เหมือนไม่มีการติดตั้งอะไรเลย รีคอมแล้วเปิดใหม่ก็ไม่มี ลองติดตั้งหลายรอบแล้ว ใช้ winxp sp3 darkedition  ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ mayaii

• ปี 1 เทอม 2
Re: ปัญหา ติดตั้ง Ncafe( Client )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 03:30:35 pm »
สวัสดีครับ คือผมได้ลองติดตั้ง Ncafe 1.9.15.3 ( Client ) ที่โหลดมาจากเวปคุณสนอง ในเครื่องลูก ปัญหาที่เจอ หลังจากกดติดตั้งแล้ว โปรแกรมรันปกติ แต่ ในเครื่อง เหมือนไม่มีการติดตั้งอะไรเลย รีคอมแล้วเปิดใหม่ก็ไม่มี ลองติดตั้งหลายรอบแล้ว ใช้ winxp sp3 darkedition  ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ

ปัญหาข้างต้น เกิดจาก os หลังจากได้ลองเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่น ก้ไม่พบปัญหา ใดๆ ทั้งสิ้น
Signature cleanned by Admin