เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงIPcopแล้วยังไม่ทำไรเลย อยู่หน้า Login ขึ้นข้อความนี้ครับ  (อ่าน 3494 ครั้ง)

ออฟไลน์ theapc

• มือใหม่
  • *
ลงIPcopแล้วยังไม่ทำไรเลยมัน อยู่หน้า ล็อคอิน ขึ้นข้อความนี้ครับ
IPcop v1.4.20 - The Bad Packets Stop Here
ipcopapc login : Could not download patches list. at /usr/local/bin/updatelists.pl line18.

มันฟ้องว่าไรหรอครับ ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin