หมวดหมู่แรก > Tips & Technic Computer network

พี่ครับ ใช้ winxp แล้วเล่น lan Yuri ไม่ได้อ่ะครับ

(1/6) > >>

poppop:
 ต้องเข้าไป set ตรงไหนอ่ะครับช่วยบอกผมทีนะคับ  ขอบคุณมากครับ

Admin!:
add ipx ฮับ :)

rat23:
มีปัณหาต่อ ครับ  >:((ปัณหาเยอะจริงๆๆ)
หลัง จากทำอย่างที่
MR.Siam@CaFe,(DJ.BOM)
และ
jasda2003
บางเครื่อง ก็แลนกันได้ แต่บางเครื่อง ก็ไม่สามารถ
เป็นผลจากตอนที่เราใช่ป่าว ครับ :-[

rat23:
 ครับ  ;) ขอบคุณครับ
แล้วในยยังใช้ วิธีเดิมๆๆได้บะครับ
ที่เปิด รีจิตของเกม แล้วเข้าไปแก้ ตัวเลขอะ
ขอบคุณ คุณjasda2003  อีกครั้ง ครับ
(* *) ยังงัยก็ยังมีเรื่องคาใจอีกมากมาย ถามกี่ครั้งก็ได้คำตอบทุกครั้ง
ขอบคุณครับ

yoyoflash:
ที่ร้านผมก็มีปัญหาอยู่พอดีเลยครับ ขอบคุณมากครับ ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version