เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ  (อ่าน 1586 ครั้ง)

ออฟไลน์ natchar

• มือใหม่
  • *
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:07:47 am »
ลงโปรแกรมsmartnet 5.0 ไว้แล้วดันลบโปรแกรมที่เครื่องแม่ออก (ลืมลบเครื่องลูกก่อน)พอดูที่เครื่องลูกก็ล็อคหน้าจอให้ใส่ID กะ Pass และที่มุมบนด้านขวามือขึ้นว่า"ขาดการติดต่อกับเครื่องแม่" ตอนนี้ทำอะไรไม่ได้เรยนอกจาก ปิดเครื่องไปอย่างเดียว   ใครรู้ช่วยแก้ปัญหาให้หน่อยค่ะ(จนปัญญาจิงๆ)เพราะพรุ่งนี้จะเปิดร้านแล้ว