เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: Ncafe เครื่องลูกไม่ล๊อคครับ รบกวนหน่อย  (อ่าน 5715 ครั้ง)

ออฟไลน์ phuenix

• มือใหม่
  • *
Ncafe เครื่องลูกไม่ล๊อคครับ รบกวนหน่อย
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 03:28:00 am »
สวัสดีครับ คือผมได้ติดตั้ง Ncafe 1.9.15.3 ( Client ) ที่โหลดมาจากเวปคุณสนอง ในเครื่องลูก ปัญหาที่เจอ หลังจากกดติดตั้งแล้ว โปรแกรมรันปกติ แต่ ในเครื่อง เหมือนไม่มีการติดตั้งอะไรเลย รีคอมแล้วเปิดใหม่ก็ไม่มี ลองติดตั้งหลายรอบแล้ว ใช้ win7 เครื่องแม่ เจอเครื่องลูกครับ สัง Restart shut down ได้ปกติ แต่เครื่องลูกเวลาเปิดไม่ล๊อคหน้าจอ  antivirus  NOD32 ครับ