เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเติมคูปองครับ cafesuit3.50.2  (อ่าน 2542 ครั้ง)

ออฟไลน์ noonsoontorn

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ปัญหาเติมคูปองครับ cafesuit3.50.2
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:24:50 pm »
เวลาลูกค้าจะซื้อคูปองไปเติมครับ
..ปัญหาคือถ้าเวลาของ สมาชิก นั้นหมดเกลืองไปเลยจะเติมไม่ได้ครับ(ไม่รู้เซ็ทให้เติมหน้าล็อกอินยังไงครับ) แต่ถ้าเวลาไม่หมดและกำลังเล่นอยู่ก็เติมได้ปกติ
..ต้องมานั่งเพิ่มเวลาในไอดีของลูกค้า 2-3 นาทีเพื่อให้ลูกค้าล็อกอินเข้าไปก่อนแล้วเติมคูปองครับ

เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ คนไหนมีวิธีแก้มั่งครับ หรือว่าใช้เว่อชั่นไหนกันหรอครับ รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ