เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องทำ Client เป็น Windows 7 หน่อยครับ  (อ่าน 3952 ครั้ง)

ออฟไลน์ pramez

• ปี 1 เทอม 2
รบกวนถามเรื่องทำ Client เป็น Windows 7 หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 09:38:07 pm »
คือที่ร้านผมตอนนี้เป็น Windows XP
แล้วอยากทำ Server ตัวใหม่ที่จะให้ Client เป็น Windows 7 น่ะครับ

อยากรบกวนถามว่า จะสามารถทำได้ไหม ถ้าทำได้ โปรแกรม diskless ตัวไหนน่าจะเหมาะสุดครับ
ต้องตั้งค่าอะไรพิเศษหรือเปล่า

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณนะครับ ^/\^

:005: :005:
Signature cleanned by Admin