เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: kerio winroute firewall เข้าเน็ตไม่ได้ครับแนะนำด้วยครับ ผู้รู้  (อ่าน 5998 ครั้ง)

ออฟไลน์ kruntum

• มือใหม่
  • *
แลนขา wan ต่ออยู่กับโมเดมแจกไอพีที่รับมาจาก tot คับ
แลนขา ออก Lan ต่อออกไปที่ สวิตคับ
แล้วก็มี Private network อีกตัวต่ออยู่กับสวิตคับ
ความต้องการก็คือ ผมได้ทำการติดตั้ง kerio winroute firewall แต่ผมไม่รู้ว่ามัน ตั้งค่ายังไงให้เน็ตมันใช้ได้อ่ะคับ
รบกวนผู้รู้ช่วยผมด้วยคับ
ผมปิด firewall window แล้วนะคับ
อ๋อ ผมไม่ได้เปิด dhcp ใน kerio นะคับ แล้วก็ dns ไม่รู้จะชี้ไปที่ไหนคับ
ขอตั้งแต่เริ่มต้นเรยนะคับ ..... ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ

อันนี้เป็นลิงค์โปรแกรมคับ
โค๊ด: [Select]
http://www.4shared.com/file/dWCGg71M/keriowinroutefirewallv6716399x.htm

• มือใหม่
  • *
Re: kerio winroute firewall เข้าเน็ตไม่ได้ครับแนะนำด้วยครับ ผู้รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 05:39:36 pm »
โค๊ด: [Select]
http://www.mediafire.com/?iwslowbry1ozr7pkerio winroute firewall
อีกหนึ่งลิงค์คับอันนี้ผมติดตั้งอยู่คับ ยังไงแล้วลบกวนพี่ๆ แนะนำด้วยนะคับ

ออฟไลน์ HeRo2

• มือใหม่
  • *
Re: kerio winroute firewall เข้าเน็ตไม่ได้ครับแนะนำด้วยครับ ผู้รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 03:58:45 am »
ไม่ทราบว่า  kerio winroute firewall ตัวนี้มียาแก้ไอ ไหมครับ .. รบกวนช่วยทีนะครับถ้าใครมีตัว ยาแก้ไอ หรือ มีวิธีแครกกรุณา โพสบอกด้วยนะครับ :014:

ออฟไลน์ HeRo2

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 04:21:26 am »
Crack ได้แล้วนะครับ ขอบคุณมาก ๆ จริง ๆ ครับ ... กด Path ผิดทางเลย Crack ไม่ได้ซะที ตอนนี้ได้แล้วดีใจจริง ๆ ครับ ...

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 02:18:24 pm »
ถ้าลงได้แล้ว ไงก็มาสอนผมบ้างนะครับ ตามกระทู้ข้างบนเลยคับ ช่วยสอนผมหน่อยคับ

ออฟไลน์ gokucha

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ตอนนี้ผมใช่งานอยู่ User 20+ ใช้งานได้โอเคครับ แต่ยังติดในเรื่อง จำกัดความเร็วเป็น user ไป แต่โดยรวมก็พอให้คำแนะนำได้ครับ ถ้าพอช่วยได้ ยินดีครับ

ออฟไลน์ cocore

• นักเรียนประถม
ขอบคุณข้อมูลมากๆเลยนะครับ