เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ no hdd  (อ่าน 3663 ครั้ง)

ออฟไลน์ t494250

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอความช่วยเหลือครับ no hdd
« เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 06:36:00 pm »
ผมทำ no hdd ด้วยโปรเเกรม vxpdisk ผมมีปัญหาที่ว่า มัน boot หาการ์ดเเลนไม่เจอ ผมใช้การ์ดเเลนของ tp-ling tg-3269 หรือว่าต้องเปลี่ยนการ์ดเเลนของ intel pro  ใครก็ได้ช่วยเเนะเเนวทางให้ทีครับ ขอบคุนครับ   เมล [email protected]
เมลผมครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ toseal

• นักเรียนประถม
Re: ขอความช่วยเหลือครับ no hdd
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 06:32:48 pm »
เปลี่ยนเป็น intel pro เถอะ ครับ มันได้แน่ๆ 100 เปอเซนต์อยุ่แล้ว ครับเสียอีกนิดชีวิตจะสดใส
เอาเวลาไปแก้ปัญหาเรื่องอื่นดีกว่าครับ
มีไรที่พอช่วยได้จะช่วยขอรับ
Signature cleanned by Admin