เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยต่อประกันผ่านเนตบ้าง!?  (อ่าน 853 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียกวงลาดพร้าว

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ใครเคยต่อประกันผ่านเนตบ้าง!?
« เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 08:49:55 am »
ประกันรถยนต์ของเรากำลังจะหมดค่ะ ใครเคยต่อประกันผ่านเนตบ้าง!? ดีมั้ยค่ะ   :044:
อยากรู้ว่าทำยังไง ถ้าทำง่ายๆจะได้ต่อแบบออนไลน์ค่ะ

ออฟไลน์ จุ๊บจิ๊บเอาแต่ใจ

• มือใหม่
  • *
Re: ใครเคยต่อประกันผ่านเนตบ้าง!?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 11:11:18 am »
ก็สะดวกดีนะ ตอนแรกคิดว่าจะยุ่งยากซะอีก 
พอบอกรุ่น บอกปี เค้าก็คำนวนเบี้ยมาให้เสร็จ พอจ่ายแล้ว คุ้มครองเลย

ออฟไลน์ pker2013

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: ใครเคยต่อประกันผ่านเนตบ้าง!?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 02:21:21 am »
ง่ายมากครับ บางทีง่ายกว่าสมัครเฟสบุ๊คอีกครับ เพราะขั้นตอนไม่ได้เยอะ
จำรายละเอียดไม่ได้มาก แต่ที่จำได้ก็แค่กรอกนิดเดียว กรอก ปี รุ่น ฯลฯ
เสร็จแแล้วเดี๋ยวทางระบบก็จะคำนวณออกมาให้เราเส็จครับ 
สะดวกดีครับ คุ้มครองทันทีหลังจ่าย  ก็ประมาณนี้แหละครับ
ส่วนจะแนะนำก็เป็นของธนชาตครับ ทำง่าย แล้วก็ตอนนี้แถมบัตรน้ำมัน500
http://www.thanachartinsurance.co.th/Default.aspx