บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: แถวพัทยามี outlet ตรงไหนน่าไปช้อปบ้าง ?  (อ่าน 1446 ครั้ง)

ออฟไลน์ pker2013

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
แถวพัทยามี outlet ตรงไหนน่าไปช้อปบ้าง ?
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 05:12:57 am »
มีแพลนกับครอบครัวว่าสุดสัปดาห์นี้จะพากันไปเที่ยวพัทยากันค่ะ ทริปนี้ต้องสนุกแน่ๆ
ตั้งใจไว้ด้วยว่าหลังจากไปเล่นน้ำทะเลเสร็จ  จะพากันไปช้อปปิ้งกันต่อให้สนุกสนาน
อยากได้ที่ๆเป็น outlet มีของเยอะๆ แล้วราคาไม่แพง  แต่ยังหาไม่ได้เจอจ้าา..
ใครชำนาญแหล่งช้อปแถวพัทยาช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  :) laugh..

ออฟไลน์ จุ๊บจิ๊บเอาแต่ใจ

• มือใหม่
  • *
Re: แถวพัทยามี outlet ตรงไหนน่าไปช้อปบ้าง ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 10:44:38 am »
ปกติเวลาเราไปเที่ยวก็ไม่ค่อยได้แวะพวก Outlet สักเท่าไหร่..  รอผู้รู้มาตอบดีกว่าค่ะ   :003:

ออฟไลน์ เฮียกวงลาดพร้าว

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: แถวพัทยามี outlet ตรงไหนน่าไปช้อปบ้าง ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 11:55:23 am »
แนะนำให้ไปที่ศรีราชาค่ะ ของเยอะดี อยู่ตรงเส้นมอเตอร์เวย์ ขาเข้ากรุงเทพฯ        
เวลาขับรถไปแถวนั้น เราจะแวะเข้าไปเดินเล่นประจำเลย เป็น outlet ที่ค่อนข้างใหญ่
สินค้าก็มีเยอะเลยด้วย ลองไปแวะดูนะจ๊ะ ^^