หมวดหมู่สี่ > InternetCafe Software

NCafe1.4.4 All 100 Client Free

(1/84) > >>

jasda2003:

ใครที่เคยใช้ คงรู้จักกันดีครับ แต่เวอร์ชั่นนี้เป็น รุ่น แรกๆนะครับ เอาไปลองใช้กันดูครับ  8)

มีของแถมมาฝากครับ เป็นตัว ncafec.exe edit ของตัว client ครับ ให้เอาไปลงทับตัว ncafec.exe client ได้เลยครับ ความสามารถ   คือ  เวลาสตารด์เพื่อจับเวลา ตัว client จะไม่เรียกหน้าเวป ของผู้ผลิตโปรแกรมขึ้นมาให้กวนใจครับ

ต่อนะครับใครอยากเปลี่ยน สกิล ตอนล๊อกหน้าจอให้ไปที่ img_bg_lock.gif  หรือสร้างขึ้นมาใหม่ก็ได้ครับแล้วก็ save เป็นชื่อ img_bg_lock.gif  ครับแค่นี้ก็จามีสกิลสวยให้ตอนล๊อกหน้าจอให้ใช้งานกันแล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมาทั้งหมดมี

1. CAFEC.exe  <<< ตัวติดตั้ง Client
2. CAFES.exe  <<< ตัวติดตั้ง Server
3. NCLEAN.exe  <<< ตัว Uninstall
4. ncafec.exe  <<< ตัว exe edit start web

คำเตือน : โปรแกรม InternetCafe ทั้งหลายที่แจกไป กรุณา อย่าดาวร์โหลดไปเพื่อ การค้าขายนะครับ แต่ถ้ามีลูกค้าเค้าอยากให้เราติดตั้งให้อันนี้ก็แล้วแต่ท่านจะเห็นสมควร (กรณีมีอาชีพเป็นช่าง) คิดค่าแรงเอาแล้วกันห้ามขายขาด

julehot:
รบกวนหละครับ ถ้ามีก็ส่งมาให้นะครับ ขอบคุณครับ  [email protected]

anusorn4900:
เก่ามาก แต่เก๋าดี ยางใช้อยุ่เลย อิอิ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

julehot:
ตัวนี่เป็นตัว demo หรือป่าวครับ

julehot:
crack ขอโปรแกรมตัวนี่ถ้าได้ที่ไหนครับ ใน google ผมก็ลองเข้าไปแล้ว มันมีแต่ให้ใส่ตัวเลขนี่ครับ T812488733  เป็นของเวอร์ชั่น 2.2.14  แต่ใส่แล้วก็ยังไม่ได้  แนะนำหน่อยครับ หรือไม่ก็ขอlink ของตัว crack เลยก็ดีครับ   และอีกอย่างครับตรงที่ให้ใส่   Serial No  กับ Product key  ต้องใส่ยังไงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version