หมวดหมู่แรก > Tips & Technic Computer network

NEW UPDATE cFosspeed-v2.13-build-1075 เล่นอินเตอร์เนทความเร็วสูง Traffic Shaping

<< < (2/27) > >>

baby2522:
 LineageII เข้าเกมแล้วหลุดครับเกมอื่นไม่เป็นครับRagnarokลื่นกว่าเก่าครับอิอิมันเกี่ยวกับตัวเกมLineageIIรึเปล่าครับลองปรับความสำคัญแล้วก็ไม่ได้ครับแต่ถ้าRemove cFosSpeed ออกจะเล่นได้ครับ ขอบคุณสำรับโปรแกรมดีๆครับ:-[

HighKiller:
ผมก็ใช้อยู่ครับโปรแกรมนี้ ใช้ดีมากๆ ขอโบวกๆ :o

zappc:
ขอบคุงมากๆครับ ที่เอาโปรแกรมดีๆมาแจกหามานานแง้ว  :) :)

azimuth..:
ขอความกระจ่างหน่อยนะครับ คือผมให้ router เป็นตัวแชร์เน็ตครับ 192.168.0.1 แล้วผมจะสามารถจับ แบนวิดที่วิ่งผ่าน router ได้ไหมครับ ถ้าผมใช้โปรแกรมนี้ เพราะว่าเวลาเราลงโปรแกรมก็ลงที่เครื่องไม่ได้ลงที่ router หรือว่าโปรแกรมนี้ต้องให้ server ในการแชร์เน็ตเท่านั้นถึงจะสามารถจับแบนวิดที่วิ่งผ่าน เครื่องที่ลงโปรแกรมเท่านั้นครับ ที่ผมใช้ๆมามีแต่จับแบนวิดที่วิ่งผ่านเครื่องที่ลงโปรแกรมเท่านั้นไม่สามารถไปจับแบนวิดที่ router ได้ครับ

jasda2003:

--- อ้างจาก: azimuth.. ที่ ตุลาคม 28, 2005, 05:24:08 am ---ที่ผมใช้ๆมามีแต่จับแบนวิดที่วิ่งผ่านเครื่องที่ลงโปรแกรมเท่านั้นไม่สามารถไปจับแบนวิดที่ router ได้ครับ

--- End quote ---

ถูกต้องนะครับ  >:(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version