เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีเน๊ต2สายมี Server 1ตัว ใช้โปรแกรม Extracafe คุม ได้แค่สายเดียวทำไงมือใหม่  (อ่าน 3451 ครั้ง)

Wisan

• บุคคลทั่วไป
ใครมีวีธีทำให้ใช้โปรแกรม Extracafe ใช้กับเน๊ต2สายมั่งคับต่อแบบ ไหนหรือต้องมีอะไรเพิ่มเติมช่วยแนะนำทีคับมีคอม10ตัวเล่นเกมส์กับอีก5ตัวเล่นเน๊ตคับ มีHUB2ตัวใช้ทำ2วงLan แต่เครื่องServer มี1Lan (เคยลองใส่Lan2ใบในServerแล้วโปรแกรม Extracafe ใช้ไม่ได้คับ) ช่วยทีคับขอบคุณล่วงหน้าคับ

ออฟไลน์ jaturongjk

• นักเรียนมัธยม
เเล้วตั้งไอพีเเบบใหนละคาบ 
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ netgame1

• นักเรียนมัธยม
รบกวนถามหน่อยนะคับใช้Extracafeเล่นเกมส์Dot A ได้หรือเปล่าครับแบบว่าที่ร้านก็ใช้Extracafe3.2แต่ไม่สามารถเข้าไปเล่นเกมส์Dot A ได้เลย
ปวดหัวมากๆเลยเสียลูกค้าเยอะเหมือนกันรบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคับ
Signature cleanned by Admin

1245

• บุคคลทั่วไป
ตัวโปรแกรม คิดเงินมะเกี่ยวกับ การที่เรา ครี ดอทเอ ไหมได้ครับ แต่อยู่ที่เกียวกับ การตั้งค่าของ ตัว Router ที่เราช่ายอยู่ครับ