บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์ที่ร้านพวกคุณเป็นไงมั่งอะ  (อ่าน 2911 ครั้ง)

somchai66

• บุคคลทั่วไป
สถานการณ์ที่ร้านพวกคุณเป็นไงมั่งอะ
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 12:37:59 pm »
ช่วงนี้เด็กเงียบจัง  ไม่รู้เป็นเพราะอะไร   ร้านอื่นเป็นเหมือนกันไหมคับ   หรือว่าร้านใหม่มาเปิด   เซ็ง................

ออฟไลน์ kratays

• นักเรียนประถม
Re: สถานการณ์ที่ร้านพวกคุณเป็นไงมั่งอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 01:00:52 pm »
เงียบครับเสียงยุงบินยังได้ยินเลยครับ งี้งๆๆๆๆๆๆๆ
Signature cleanned by Admin

somchai66

• บุคคลทั่วไป
Re: สถานการณ์ที่ร้านพวกคุณเป็นไงมั่งอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 01:06:44 pm »
นี่ก้อสิ้นเดือนและ  ยังเงียบอีก

ออฟไลน์ Killer-G

• มหาลัยรัฐบาล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2007, 01:15:01 pm »
เงียบเหมือนกันครับ เพราะผมไม่ให้ชุดนักเรียนเข้า แล้วก็พวกเด็กเทคนิค
ปกติถ้าพวกเด็กเทคนิคมาผมจะให้กลับไปเปลี่ยนชุดก่อน
แต่มันดันไปเข้าร้านข้างๆ เพราะร้านข้างๆดันปล่อยให้เข้า
แต่เดี๋ยวนี้ผมเริ่มรับพวกเด็กเทคนิคแล้ว ก็พอมีคนบ้าง
ดีกว่าเมื่อก่อนนิดหน่อย

ออฟไลน์ bushunt

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2007, 12:50:16 pm »
เกมส์ใหม่ไม่ค่อยน่าดึงดูดด้วยหละคับส่วนหนึ่งอย่างคาบาลเนี่ยรอวันดับได้เลย  จะมีกู้ชาตินิดหน่อยก็ sf หรืไม่ก็ audition dota แค่เนี่ย  รอเกม สตรีทแดนซ์อยู่คับเห็นว่าคนนิยมกันพอสมควร