เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคนใช้ cafesuit 3.41f เรื่องการดูรายงาน  (อ่าน 1579 ครั้ง)

toshihero

• บุคคลทั่วไป
อยากถามว่าถ้าเกิดขายคูปองแล้ว อยากดูรายงานได้มั้ยครับว่าวันนี้ขายไปได้กี่บาท ต้องการออกรายงานอ่ะครับ ใครทำได้รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ  :056:

aekkung01

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามคนใช้ cafesuit 3.41f เรื่องการดูรายงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2009, 07:06:24 am »
นับ คูปองเอาคับ รู้สึก ลองแล้ว รายงานไม่ค่อย ตรงเลย ไม่ค่อยสนใจเอามา อ้างอิง

ที่ร้านผม จะเขียนโปรแกรม แยก ทำ บัญชี มาอีกที ขายไรไปก็ ติ้กๆๆๆ ที่ บัญชี แล้ว รายงาน ออกมาเป็น excel :095:  :095: